| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073437R1 |
| Mã EAN | 8015644772872 |
| Mô tả trên catalog | E1.2B/MS 1250 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt cách ly (Switch-Disconnector) SACE Emax 2 E1.2B/MS 1250 cố định 4 cực với đầu cực phía trước |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) - Dạng cách ly (Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Dòng ngắn mạch đóng bật định mức (Icm) | 88 kA (tại 440 V AC) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | B |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.