| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073435R1 |
| Mã đặt hàng EAN | 8015644772859 |
| Mô tả danh mục | E1.2B/MS 1000 4p F F |
| Tên loại sản phẩm | Máy cắt không khí SACE Emax 2 (Loại Switch-Disconnector / Dao cách ly) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1000 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản thiết kế | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Mặt trước (Front) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hoạt động ngắn mạch | B |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (ở 440 V AC) | 8000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.