| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073434R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E1.2N/MS 800 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E1.2N/MS 800 cố định 4 cực với đầu cực mặt trước (Switch-Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue =< 440 V) | 8,000 chu kỳ |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 183 mm |
| Trọng lượng tịnh | 16 kg |
| Mã EAN | 8015644772841 |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.