| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA073433R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2B/MS 800 4p F F |
| Tên sản phẩm đầy đủ | SACE Emax 2 - Dao cách ly tải (Switch Disconnector) E1.2B/MS 800 Cố định 4 cực đấu nối mặt trước |
| Dòng điện định mức ($I_n$) ở 40°C | 800 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Dao cách ly tải (Switch Disconnector) |
| Độ bền cơ khí | 20,000 chu kỳ |
| Chiều rộng tịnh | 280 mm |
| Chiều cao tịnh | 296 mm |
| Chiều sâu tịnh | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.