| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073432R1 |
| Mã EAN | 8015644772827 |
| Tên mô tả danh mục | E1.2N/MS 630 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly Emax2 E1.2N/MS 630 ampe cố định 4 cực với đầu cực phía trước (Switch-Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 50 kA (trong 1 giây) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Loại đấu nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | Không áp dụng (Thiết bị là Cầu dao cách ly - Switch Disconnector) |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-3 |
| Chiều rộng sản phẩm | 280 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.