| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073431R1 |
| Mô tả sản phẩm từ hãng | E1.2B/MS 630 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Dao cách ly máy cắt không khí SACE Emax 2 E1.2B/MS dòng 630A cố định 4 cực với đầu cực mặt trước (C.BREAKER SWITCH-DISCONNECTOR SACE EMAX2 E1.2B/MS 630 FIXED FOUR-POLE WITH FRONT TERMINALS) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Dao cách ly máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 630 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | B |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại phiên bản (Version) | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Mặt trước (Front - F) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Chiều rộng (Net Width) | 280 mm |
| Chiều cao (Net Height) | 296 mm |
| Chiều sâu (Net Depth / Length) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 16 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.