| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073427R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2X/MS 5000 3p F HR |
| Mô tả ngắn gọn | Dao cách ly SACE Emax 2 E6.2X/MS 5000 cố định 3 cực với đầu cực phía sau nằm ngang |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 5000 A |
| Dòng điện liên tục định mức ($I_u$) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 100 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | X |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Loại phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (tại 440 V AC) |
| Chiều rộng sản phẩm | 762 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.