| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073426R1 |
| Mô tả catalog | E6.2H/MS 5000 3p F HR |
| Tên sản phẩm | Switch Disconnector (Dao cách ly / Cầu dao cách ly) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất | H |
| Loại cấu hình | Fixed (Cố định) |
| Kiểu đấu nối cực | Rear flat Horizontal (Thanh cái dẹt nằm ngang phía sau) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (dưới 440 V AC) / 2000 chu kỳ (dưới 690 V AC) |
| Kích thước (Rộng) | 762 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.