| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073424R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2H/MS 4000 3p F HR |
| Mô tả đầy đủ | Dao cách ly Emax2 E6.2H/MS 4000 3 cực loại cố định với đầu cực ngang phía sau |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Phiên bản dao cách ly - Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H |
| Loại hiện tại | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 762 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.