| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA073423R1 |
| Mô tả danh mục | E4.2V/MS 4000 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E4.2V/MS 4000 cố định 3 cực với đầu cực sau nằm ngang |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) - Loại Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA trong 1 giây |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | V |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Loại phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối thiết bị đầu cuối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 15.000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 4.000 chu kỳ (20 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 384 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.