| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073422R1 |
| Mã EAN | 8015644773720 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E4.2H/MS 4000 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly SACE Emax 2, cỡ khung E4.2, khả năng cắt ngắn mạch cao (H), dòng định mức 4000A, 3 cực, phiên bản cố định, đầu cực sau nằm ngang |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Dòng chịu ngắn mạch ngắn hạn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Dòng chịu ngắn mạch ngắn hạn định mức (Icw) - 3 giây | 75 kA (trong 3 giây) |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu cực | Đầu cực sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Switch Disconnector (Cầu dao cách ly) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Chiều rộng sản phẩm | 384 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.