| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073421R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E4.2N/MS 4000 3p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Máy cắt không khí - Dao cách ly (Air Circuit Breaker - Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt AC |
| Khả năng chịu điện áp xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminals) | Phía sau nằm ngang (Horizontal Rear - HR) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 5000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 384 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.