| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073420R1 |
| Mô tả ngắn | E4.2V/MS 3200 3p F HR |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Dạng dao cách ly - Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) ở 40°C | 3200 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 100 kA trong 1 giây |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (ở 440 V) | 7000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 384 mm x 371 mm x 270 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.