| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073415R1 |
| Mã EAN | 8015644772659 |
| Mô tả danh mục | E2.2H/MS 2500 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt cách ly SACE Emax2 E2.2H/MS 2500 cố định 3 cực với đầu cực nằm ngang phía sau |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt cách ly không khí (Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2500 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản | F (Cố định - Fixed) |
| Loại kết nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 10.000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.