| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073414R1 |
| Mã EAN | 8015644772643 |
| Tên sản phẩm mở rộng | E2.2N/MS 2500 3p F HR |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E2.2N/MS 2500 cố định 3 cực với đầu cực phía sau nằm ngang |
| Loại thiết bị | Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2500 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1250 V (theo tiêu chuẩn AC) |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Dòng ngắn mạch tại 415V | 66 kA |
| Mức hiệu suất (Performance Level) | N |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 25000 chu kỳ (Tần suất 60 chu kỳ/giờ) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu cực kết nối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 276 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.