| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073413R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2H/MS 2000 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt cách ly SACE Emax2 E2.2H/MS 2000 loại cố định 3 cực với đầu nối cực sau nằm ngang |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng chịu ngắn mạch ngắn hạn định mức (Icw) | 85 kilo Ampe (trong 1 giây) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Đầu cực sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (tại 440 Vôn) | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H |
| Chiều rộng sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.