| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073412R1 |
| Tên sản phẩm ABB | E2.2N/MS 2000 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E2.2N/MS 2000 Ampe 3 cực Cố định Đấu sau nằm ngang |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-3 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Đấu sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 276 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.