| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073411R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2B/MS 2000 3p F HR |
| Mã EAN | 8015644772613 |
| Tên loại sản phẩm | Máy cắt không khí - Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | B |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối thiết bị đầu cuối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue =< 440 V) | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.