| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073410R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2H/MS 1600 3p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Switch Disconnector (Dao cắt cách ly / Máy cắt không bảo vệ) |
| Loại sản phẩm (Product Type) | E2.2H/MS |
| Dòng điện định mức (In) / Dòng liên tục định mức (Iu) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | H (High Breaking Capacity) |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đầu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue < 440 V) | 12.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 41 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.