| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073409R1 |
| Mô tả mã (Designation) | E2.2N/MS 1600 3p F HR |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Loại cầu dao cách ly - Switch Disconnector) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Đầu cực sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Chiều rộng sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.