| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073408R1 |
| Mô tả mã danh mục | E2.2B/MS 1600 3p F HR |
| Mô tả chi tiết sản phẩm | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E2.2B/MS 1600 cố định 3 cực với đầu nối mặt sau nằm ngang |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Dòng điện chịu ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | B |
| Loại phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Loại đầu nối | Mặt sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Chiều rộng sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.