| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073407R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2H/MS 1250 3p F HR |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí dạng Dao cách ly (SACE Emax 2 Switch-Disconnector) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (AC dưới 440 V) | 15000 chu kỳ |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Chiều rộng sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.