| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073406R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2N/MS 1250 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E2.2N/MS dòng 1250A loại cố định 3 cực với đầu cực phía sau nằm ngang |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1250 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Số cực | 3 cực |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminals) | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.