| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073404R1 |
| Mô tả ngắn | E2.2N/MS 1000 3p F HR |
| Mô tả chi tiết trên catalog | Cầu dao cách ly (Switch-Disconnector) SACE Emax2 E2.2N/MS 1000 3 cực cố định, đấu nối sau nằm ngang |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) - Phiên bản Switch Disconnector |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Phiên bản thiết bị | F (Fixed - Cố định) |
| Kiểu đấu nối | Rear flat Horizontal (Phía sau nằm ngang) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue = 440 V) | 15000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 276 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.