| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073403R1 |
| Mô tả mã (Catalog Description) | E2.2H/MS 800 3p F HR |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt cách ly không khí (Air Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 276 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.