| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073402R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2N/MS 800 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt - Dao cách ly SACE Emax2 E2.2N/MS 800 cố định 3 cực với đầu nối nằm ngang phía sau |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Dòng ngắn mạch tại 440V | 66 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Ue < 440 V) | 15000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm | 41 kg |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.