| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073401R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | E1.2N/MS 1600 3p F F |
| Mô tả catalogue | E1.2N/MS 1600 3p F F |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí dạng Dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối thiết bị | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue nhỏ hơn hoặc bằng 440 V) | 8000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.