| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073397R1 |
| Mã EAN | 8015644772473 |
| Tên mô tả danh mục | E1.2N/MS 1000 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao cách ly SACE Emax2 E1.2N/MS 1000 3 cực cố định với đầu cực trước và phụ kiện tiêu chuẩn |
| Dòng chính của sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao cách ly (Switch Disconnector) |
| Dòng điện định mức ($I_n$ / $I_u$) | 1000 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 50 kA trong 1 giây |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Kích thước chiều rộng | 214 mm |
| Kích thước chiều cao | 296 mm |
| Kích thước chiều sâu | 183.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-3 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.