| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073396R1 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | E1.2B/MS 1000 3p F F |
| Mã EAN | 8015644772467 |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Switch Disconnector (Dao cách ly / Máy cắt không tải) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 Kilovolt |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 Kiloampe (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Loại phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 207 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 183.18 mm |
| Khối lượng tịnh sản phẩm | 14 Kilogam |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.