| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073351R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2X/f 5000 Ekip Dip LI 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động của máy cắt không khí Emax 2, khung vỏ E6.2X/f, dòng điện 5000A, 4 cực, với bộ bảo vệ điện tử Ekip Dip LI |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Kiểu lắp đặt | Phần động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Số cực | 4 Cực |
| Vị trí cực trung tính | Bên phải |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | X (Hiệu suất cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (150 kA) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (với điều kiện bảo dưỡng định kỳ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (tại 440V) |
| Kích thước sản phẩm (Rộng) | 1069 mm |
| Kích thước sản phẩm (Cao) | 425 mm |
| Kích thước sản phẩm (Sâu) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 134 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.