| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073341R1 |
| Mô tả trên Catalog | E6.2V/f 5000 Ekip Dip LI 4p WMP |
| Mô tả đầy đủ | Phần động cho máy cắt không khí SACE Emax2 E6.2V/f dòng 5000A, 4 cực, trung tính kích thước đầy đủ (full size), rơ le điện tử Ekip/Dip-LI, đi kèm 4 tiếp điểm phụ, trạng thái đóng-mở |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực (Có trung tính kích thước đầy đủ /f) |
| Phiên bản thiết bị | Phần động cho kiểu lắp rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V (Very High breaking capacity - Khả năng cắt rất cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 100% khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Độ bền cơ khí | 12.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 3.000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.