| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073332R1 |
| Mô tả danh mục | E6.2H/f 5000 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Máy cắt không khí Emax 2 E6.2H/f 5000A, Bộ bảo vệ Ekip Dip LSI, 4 Cực, Phần động (WMP) |
| Mã EAN | 8015644771829 |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Khả năng chịu xung điện áp định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực (Với cực trung tính kích thước đầy đủ /f) |
| Phiên bản thiết bị | Phần động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High Breaking Capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 415 V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440 V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500 V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690 V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 12.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 3.000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 929 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 134 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.