| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA073322R1 |
| Tên thương mại | E6.2X/f 4000 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động máy cắt không khí SACE Emax 2 E6.2X/f dòng 4000A 4 cực với Rơ le điện tử Ekip/Dip-LSI, được trang bị: 4 tiếp điểm phụ và máy cắt ở vị trí mở-đóng |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực (4 Poles) - /f biểu thị cực trung tính đầy đủ (Full neutral) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 4000 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Vôn AC |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) |
(220 V AC) 150 kA (230 V AC) 150 kA (380 V AC) 150 kA (400 V AC) 150 kA (415 V AC) 150 kA (440 V AC) 150 kA (500 V AC) 130 kA (660 V AC) 100 kA (690 V AC) 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) |
(400 V AC) 150 kA (415 V AC) 150 kA (440 V AC) 150 kA (500 V AC) 130 kA (525 V AC) 130 kA (690 V AC) 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn hạn định mức ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | X |
| Loại Rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần di động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước rỗng (Rộng) | 929 mm |
| Kích thước rỗng (Cao) | 425 mm |
| Kích thước rỗng (Sâu) | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 134 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.