| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073321R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E6.2X/f 4000 Ekip Dip LI 4p WMP |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Mô tả chi tiết | Phần động máy cắt không khí (Moving Part) SACE Emax 2 E6.2X/f dòng 4000A 4 cực kiểu rút kéo (WMP) với rơ le điện tử Ekip/Dip-LI |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Vị trí cực trung tính | Phải |
| Phiên bản | Phần động kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | X |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
150 kA tại 415 Vôn xoay chiều 150 kA tại 440 Vôn xoay chiều 130 kA tại 500 Vôn xoay chiều 130 kA tại 525 Vôn xoay chiều 100 kA tại 690 Vôn xoay chiều |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) |
| Dòng chịu đựng ngắn hạn định mức (Icw) | 100 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Độ bền cơ khí | 12.000 chu kỳ (tần suất 60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4.000 chu kỳ (tần suất 10 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 929 mm x 425 mm x 383 mm (Kích thước phần động) |
| Khối lượng tịnh | 134 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.