| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073281R1 |
| Mô tả trên Catalog | E6.2V 6300 Ekip Touch LSIG 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động cho máy cắt không khí SACE Emax2 E6.2V 6300 4 cực với rơ le điện tử Ekip Touch LSIG R6300, đi kèm 4 tiếp điểm phụ |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V/440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V/440V | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Touch LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Loại rút kéo (Withdrawable - Moving Part) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 2000 chu kỳ |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khối lượng tịnh | 134 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.