| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA073273R1 |
| Mô tả danh mục | E6.2H 6300 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 100 kA tại 415 V 100 kA tại 440 V 100 kA tại 690 V |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100 kA tại 415 V 100 kA tại 440 V 100 kA tại 690 V |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA trong 1 giây |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải) - S (Ngắn mạch có thời gian trễ) - I (Ngắn mạch tức thời) - G (Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Khối lượng tịnh | 134 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 1069 mm x 425 mm x 383 mm |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.