| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073261R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2X 5000 Ekip Touch LSIG 4p F HR |
| Tên dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | X |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Touch LSIG |
| Loại dòng rò | EL (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Thanh cái ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 3000 chu kỳ |
| Chiều rộng (Net Width) | 888 mm |
| Chiều cao (Net Height) | 371 mm |
| Chiều sâu (Net Depth) | 270 mm |
| Trọng lượng (Net Weight) | 125 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.