| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073233R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2X 4000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Vôn (Điện xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | X (Mức cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) - 1 giây | 100 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải S - Ngắn mạch có thời gian trễ I - Ngắn mạch tức thời G - Chạm đất |
| Kiểu lắp đặt | Phần di động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (với bảo dưỡng định kỳ) |
| Độ bền điện (tại 440V) | 4000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 929 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 134 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.