| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073213R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2H 4000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (ACB) - Phần động (Moving Part) |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 400V/415V/440V/690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100 % Icu (100 kA) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High breaking capacity) |
| Phiên bản | WMP (Withdrawable Moving Part - Kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ |
| Tần số hoạt động | 50 / 60 Hz |
| Công suất tiêu hao (Power Loss) | 544 W |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 929 mm x 425 mm x 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 134 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.