| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073212R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2H 4000 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 4 cực (4 Poles) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 929 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 134 kg (xấp xỉ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.