| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073203R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2V 4000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động (Moving Part) cho máy cắt không khí SACE Emax2 E4.2V 4000 4 cực, rơ le điện tử Ekip/Dip-LSIG 4000A |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 4 Cực (4 Poles) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | V (Very High Performance) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) | 150 kA (tại 220...440 V AC) 100 kA (tại 690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSIG (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Phiên bản lắp đặt | WMP (Withdrawable Moving Part - Kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ khí | 15.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 4.000 chu kỳ (tại 690V) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 551 mm x 425 mm x 383 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.