| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073202R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2V 4000 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động máy cắt không khí Emax2 E4.2V 4000A 4 cực, Rơ le điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần động kiểu rút kéo) |
| Loại kết nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 15000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 551 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 64 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.