| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073193R1 |
| Tên sản phẩm đầy đủ | E4.2H 4000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Kiểu lắp đặt | Phần di động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | H (High Breaking Capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400-440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (100 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Độ bền cơ học | 15,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Vị trí cực trung tính | Bên phải |
| Khối lượng tịnh | 74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.