| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073183R1 |
| Mô tả thương mại | E4.2S 4000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
85 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 500...690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
85 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 500...690 V AC (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản máy cắt | WMP - Phần động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ khí | 15,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 7,000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Trọng lượng tịnh | 74 kg (Chỉ phần động) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.