| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073181R1 |
| Tên thương mại | E4.2S 4000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí E4.2S dòng 4000A, bộ bảo vệ Ekip Dip LSIG, 4 cực, kiểu rút kéo (phần động) |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 Vôn |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Phần động của kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 551 mm |
| Kích thước (Cao) | 425 mm |
| Kích thước (Sâu) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.