| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA073173R1 |
| Mô tả danh mục | E4.2N 4000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động cho máy cắt không khí SACE Emax2 E4.2N 4000 4 cực với rơ le điện tử Ekip/Dip-LSIG dòng định mức 4000A, đi kèm 4 tiếp điểm phụ và máy cắt ở vị trí Mở-Đóng |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản | WMP - Phần động của máy cắt kiểu kéo rút (Withdrawable Moving Part) |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Dòng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
66 kA tại 415 V AC 66 kA tại 440 V AC 66 kA tại 500 V AC 66 kA tại 525 V AC 66 kA tại 690 V AC |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
66 kA tại 415 V AC 66 kA tại 440 V AC 66 kA tại 500 V AC 66 kA tại 525 V AC 66 kA tại 690 V AC |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Độ bền cơ khí | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 5000 chu kỳ (20 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 551 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.