| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073172R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2N 4000 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí SACE EMAX2 E4.2N 4000 dòng định mức 4000A, 4 cực, dạng kéo rút (phần di động), trang bị rơ le điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V (theo tiêu chuẩn IEC 60947-2) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 66 kA tại điện áp 220...440 V AC 66 kA tại điện áp 500...525 V AC 66 kA tại điện áp 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 66 kA tại điện áp 220...440 V AC 66 kA tại điện áp 500...525 V AC 66 kA tại điện áp 690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn định mức (Icw) | 66 kA trong thời gian 1 giây |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Bảo vệ quá tải - L, Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ - S, Bảo vệ ngắn mạch tức thời - I) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Phần di động của máy cắt kiểu kéo rút) |
| Độ bền cơ khí | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (20 chu kỳ mỗi giờ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.