| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA073171R1 |
| Mô tả sản phẩm thương mại | E4.2N 4000 Ekip Touch LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt (Xoay chiều) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400-415 Volt | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440 Volt | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500-525 Volt | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690 Volt | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400-415 Volt | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440 Volt | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 500-525 Volt | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690 Volt | 66 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) trong 1 giây | 66 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Relay) | Ekip Touch LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection Type) | Phía sau nằm ngang (Horizontal Rear) |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Độ bền cơ khí | 15000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 510 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.