| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| ID Sản phẩm (Product ID) | 1SDA073143R1 |
| Mô tả danh mục | E4.2H 3200 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại máy cắt | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Phiên bản máy cắt | WMP - Phần di động cho máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | H (High Breaking Capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA trong 1 giây |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 7000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Vị trí đấu nối cực trung tính | Bên phải |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.