| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073132R1 |
| Mô tả ngắn của nhà sản xuất | E4.2S 3200 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động (Moving Part) của máy cắt không khí SACE Emax 2 E4.2S dòng 3200A, 4 cực, với bộ bảo vệ điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Vị trí cực trung tính | Bên phải |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) | 85 kA (ở điện áp 220...440 V AC) 66 kA (ở điện áp 500...690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 85 kA (ở điện áp 220...440 V AC) 66 kA (ở điện áp 500...690 V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Tên bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Bảo vệ quá tải, Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ, Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản máy cắt | W (Withdrawable - Kiểu rút kéo) |
| Cấu hình thiết bị | Phần động (Moving Part) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 7000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 551 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.